Themes - Twenty Twenty-One - en to cy_GB translation catalogue (143 entries)

note: Description of the theme
en: Twenty Twenty-One is a blank canvas for your ideas and it makes the block editor your best brush. With new block patterns, which allow you to create a beautiful layout in a matter of seconds, this theme’s soft colors and eye-catching — yet timeless — design will let your work shine. Take it for a spin! See how Twenty Twenty-One elevates your portfolio, business website, or personal blog.
cy_GB: Mae Twenty Twenty-One yn gynfas wag ar gyfer eich syniadau ac mae'n gwneud y golygydd bloc yn eich brwsh gorau. Gyda phatrymau bloc newydd, sy'n eich galluogi i greu cynllun hardd mewn ychydig eiliadau, bydd lliwiau meddal a dyluniad trawiadol y thema hon yn gadael i'ch gwaith ddisgleirio. Rhowch gynnig arno! Gallwch weld sut mae Twenty Twenty-One yn dyrchafu'ch portffolio, gwefan fusnes, neu flog personol.

en: Older <span class="nav-short">posts</span>
cy_GB: <span class="nav-short">Cofnodion</span> hŷn

en: Newer <span class="nav-short">posts</span>
cy_GB: <span class="nav-short">Cofnodion</span> diweddar

note: translators: %s: Twenty Twenty-One support article URL.
en: Dark Mode is a device setting. If a visitor to your site requests it, your site will be shown with a dark background and light text. <a href="%s">Learn more about Dark Mode.</a>
cy_GB: Mae'r Modd Tywyll yn osodiad dyfais. Os yw ymwelydd i'ch gwefan yn gofyn amdano, bydd eich gwefan yn cael ei dangos gyda lliwiau cefndir tywyll a thestun golau. <a href="%s">Darllen rhagor am y Modd Tywyll.</a>

en: Dark Mode can also be turned on and off with a button that you can find in the bottom corner of the page.
cy_GB: Mae modd troi'r Modd Tywyll ymlaen ac i ffwrdd hefyd gyda botwm yng nghornel isaf y dudalen.

en: This website uses LocalStorage to save the setting when Dark Mode support is turned on or off.<br> LocalStorage is necessary for the setting to work and is only used when a user clicks on the Dark Mode button.<br> No data is saved in the database or transferred.
cy_GB: Mae'r wefan hon yn defnyddio LocalStorage i gadw'r lleoliad pan fydd cefnogaeth Modd Tywyll yn cael ei droi ymlaen neu i ffwrdd.<br> Mae LocalStorage yn angenrheidiol er mwyn i'r lleoliad weithio a dim ond pan fydd defnyddiwr yn clicio ar y botwm Modd Tywyll y caiff ei ddefnyddio.<br> Nid oes unrhyw ddata yn cael ei gadw yn y gronfa ddata na'i drosglwyddo.

en: Suggested text:
cy_GB: Testun sy'n cael ei awgrymu:

en: Twenty Twenty-One uses LocalStorage when Dark Mode support is enabled.
cy_GB: Mae Twenty Twenty-One yn defnyddio LocalStorage pan mae cefnogaeth Modd Tywyll yn cael ei alluogi.

en: Dark Mode support
cy_GB: Cefnogaeth y Modd Tywyll

en: Learn more about Dark Mode.
cy_GB: Dysgu rhagor am y Modd Tywyll.

en: To access the Dark Mode settings, select a light background color.
cy_GB: I gael mynediad at gosodiadau Modd Tywyll, dewiswch liw cefndir ysgafn.

en: Colors & Dark Mode
cy_GB: Lliwiau a'r Modd Tywyll

[ctx: Label for sticky posts]
en: Featured post
cy_GB: Cofnod nodwedd

[ctx: Post password form]
en: Submit
cy_GB: Cyflwyno

[ctx: Post password form]
en: Password
cy_GB: Cyfrinair

[ctx: Added to posts and pages that are missing titles]
en: Untitled
cy_GB: Dideitl

[ctx: Block pattern sample content]
en: 123 Main Street
cy_GB: 123 Y Stryd Fawr

[ctx: Customizer control]
en: Background color
cy_GB: Lliw cefndir

note: translators: %s: WordPress Version.
en: This theme requires WordPress 5.3 or newer. You are running version %s. Please upgrade.
cy_GB: Mae'r thema hon yn gofyn am WordPress 5.3 neu'n ddiweddarach. Rydych chi'n rhedeg fersiwn %s. Diweddarwch, os gwelwch yn dda.

note: translators: %: Page number.
en: Page %
cy_GB: Tudalen %

[ctx: Font size]
en: L
cy_GB: M

[ctx: Font size]
en: M
cy_GB: Ll

en: Leave a comment
cy_GB: Gadael sylw

[ctx: Comments title]
note: translators: %s: Comment count number.
en: %s comment | %s comments
cy_GB[0]: %s sylw
cy_GB[1]: %s sylw
cy_GB[2]: %s sylw
cy_GB[3]: %s sylw

en: 1 comment
cy_GB: 1 sylw

en: On
cy_GB: Ymlaen

en: Off
cy_GB: I ffwrdd

note: translators: %s: On/Off
en: Dark Mode: %s
cy_GB: Modd Tywyll: %s

en: This content is password protected. Please enter a password to view.
cy_GB: Mae'r cynnwys hwn wedi'i warchod gan gyfrinair. Rhowch gyfrinair i'w weld.

note: translators: Hidden accessibility text.
en: Open menu
cy_GB: Agor dewislen

en: &#8220;Reading&#8221; by Berthe Morisot
cy_GB: “Darllen” gan Berthe Morisot

en: &#8220;Self portrait&#8221; by Berthe Morisot
cy_GB: “Hunan bortread” gan Berthe Morisot

en: &#8220;Daffodils&#8221; by Berthe Morisot
cy_GB: “Cennin Pedr” gan Berthe Morisot

en: &#8220;Roses Trémières&#8221; by Berthe Morisot
cy_GB: “Roses Tremieres” gan Berthe Morisot

[ctx: Theme starter content]
en: Check out the Support Forums
cy_GB: Edrychwch ar y Fforymau Cymorth

[ctx: Theme starter content]
en: Read the Theme Documentation
cy_GB: Darllenwch y Ddogfennaeth Thema

[ctx: Theme starter content]
en: Need help?
cy_GB: Angen cymorth?

[ctx: Theme starter content]
en: Twenty Twenty-One also includes an overlap style for column blocks. With a Columns block selected, open the "Styles" panel within the Editor sidebar. Choose the "Overlap" block style to try it out.
cy_GB: Mae Twenty Twenty One hefyd yn cynnwys arddull gorgyffwrdd ar gyfer blociau colofnau. Gyda bloc Colofnau wedi'i ddewis, agorwch y panel "Arddulliau" o fewn bar ochr y Golygydd. Dewiswch yr arddull bloc "Gorgyffwrdd" i roi cynnig arni.

[ctx: Theme starter content]
en: Overlap columns
cy_GB: Colofnau gorgyffwrdd

[ctx: Theme starter content]
en: Twenty Twenty-One includes stylish borders for your content. With an Image block selected, open the "Styles" panel within the Editor sidebar. Select the "Frame" block style to activate it.
cy_GB: Mae Ugain ar hugain yn cynnwys ffiniau chwaethus ar gyfer eich cynnwys. Gyda bloc Delwedd wedi'i ddewis, agorwch y panel "Arddulliau" o fewn bar ochr y Golygydd. Dewiswch arddull bloc "Ffrâm" i'w weithredu.

[ctx: Theme starter content]
en: Frame your images
cy_GB: Fframiwch eich delweddau

[ctx: Theme starter content]
en: Block patterns are pre-designed groups of blocks. To add one, select the Add Block button [+] in the toolbar at the top of the editor. Switch to the Patterns tab underneath the search bar, and choose a pattern.
cy_GB: Mae patrymau bloc yn grwpiau o flociau sydd wedi'u cynllunio ymlaen llaw. I ychwanegu un, dewiswch y botwm Ychwanegu Bloc [+] yn y bar offer ar frig y golygydd. Symudwch i'r tab Patrymau o dan y bar chwilio, a dewis patrwm.

[ctx: Theme starter content]
en: Add block patterns
cy_GB: Ychwanegu patrymau bloc

[ctx: Theme starter content]
en: Create your website with blocks
cy_GB: Crëwch eich gwefan gyda blociau

en: Reading
cy_GB: Darllen

en: Young Woman in Mauve
cy_GB: Merch Ifanc mewn Porffor Gwelw

en: The Garden at Bougival
cy_GB: Yr Ardd yn Bougival

en: In the Bois de Boulogne
cy_GB: Yn y Bois de Boulogne

en: Villa with Orange Trees, Nice
cy_GB: Villa gyda Choed Oren, Nice

en: &#8220;Villa with Orange Trees, Nice&#8221; by Berthe Morisot
cy_GB: “Fila gyda Choed Oren, Nice” gan Berthe Morisot

en: Beautiful gardens painted by Berthe Morisot in the late 1800s
cy_GB: Gerddi hardd a baentiwyd gan Berthe Morisot ddiwedd y 1800au

en: &#8220;The Garden at Bougival&#8221; by Berthe Morisot
cy_GB: “Yr Ardd yn Bougival” gan Berthe Morisot

en: &#8220;Young Woman in Mauve&#8221; by Berthe Morisot
cy_GB: “Merch Ifanc mewn Porffor Gwelw” gan Berthe Morisot

en: &#8220;In the Bois de Boulogne&#8221; by Berthe Morisot
cy_GB: “Yn y Bois de Boulogne” gan Berthe Morisot

en: Berthe Morisot<br>(French, 1841-1895)
cy_GB: Berthe Morisot<br> (Ffrengig, 1841-1895)

en: Playing in the Sand
cy_GB: Chwarae yn y Tywod

en: &#8220;Playing in the Sand&#8221; by Berthe Morisot
cy_GB: “Chwarae yn y Tywod” gan Berthe Morisot

note: translators: %s: Parent post.
en: Published in %s
cy_GB: Cyhoeddwyd yn %s

en: Summary
cy_GB: Crynodeb

en: Excerpt Settings
cy_GB: Gosodiadau Detholiad

en: Thick
cy_GB: Trwchus

en: On Archive Pages, posts show:
cy_GB: Ar Dudalennau Archif, mae cofnodion yn dangos:

note: translators: %s: Author name.
en: View all of %s's posts.
cy_GB: Gweld pob cofnod gan %s

note: translators: %s: Author name.
en: By %s
cy_GB: Gan %s

en: It seems we can&rsquo;t find what you&rsquo;re looking for. Perhaps searching can help.
cy_GB: Mae'n ymddangos nad ydych yn gallu canfod yr hyn rydych yn chwilio amdano. Efallai y gall chwilio fod o gymorth.

en: Sorry, but nothing matched your search terms. Please try again with some different keywords.
cy_GB: Does dim yn cydweddu eich geiriau chwilio. Ceisiwch eto gydag allweddeiriau gwahanol.

note: translators: %s: Link to WP admin new post page.
en: Ready to publish your first post? <a href="%s">Get started here</a>.
cy_GB: Yn barod i gyhoeddi eich cofnod cyntaf? <a href="%s">Cychwyn fan hyn</a>.

en: Previous post
cy_GB: Y cofnod blaenorol

en: Next post
cy_GB: Y cofnod nesaf

note: translators: %s: Parent post link.
en: <span class="meta-nav">Published in</span><span class="post-title">%s</span>
cy_GB: <span class="meta-nav">Cyhoeddwyd yn</span><span class="post-title">%s</span>

[ctx: submit button]
en: Search
cy_GB: Chwilio

en: Search&hellip;
cy_GB: Chwilio…

note: translators: %d: The number of search results.
en: We found %d result for your search. | We found %d results for your search.
cy_GB[0]: Wedi canfod %d canlyniad o'ch chwilio.
cy_GB[1]: Wedi canfod %d canlyniad o'ch chwilio.
cy_GB[2]: Wedi canfod %d canlyniad o'ch chwilio.
cy_GB[3]: Wedi canfod %d canlyniad o'ch chwilio.

note: translators: %s: Search term.
en: Results for "%s"
cy_GB: Canlyniadau %s

note: translators: %s: List of tags.
en: Tagged %s
cy_GB: Cofnodion wedi'u tagio %s

note: translators: %s: List of categories.
en: Categorized as %s
cy_GB: Wedi'i gategoreiddio fel %s

note: translators: %s: Post title. Only visible to screen readers.
en: Edit %s
cy_GB: Golygu %s

note: translators: %s: Post title. Only visible to screen readers.
en: Continue reading %s
cy_GB: Parhau i ddarllen %s

en: Dividers
cy_GB: Rhanwyr

en: Frame
cy_GB: Ffrâm

en: Borders
cy_GB: Borderi

en: Overlap
cy_GB: Gorgyffyrddiad

[ctx: Block pattern description]
en: A block with 3 columns that display contact information and social media links.
cy_GB: Bloc gyda 3 colofn sy'n dangos gwybodaeth gyswllt a chysylltiadau cyfryngau cymdeithasol.

en: Contact information
cy_GB: Gwybodaeth gyswllt

[ctx: Block pattern description]
en: A list of projects with thumbnail images.
cy_GB: Rhestr o brojectau gyda delweddau bach.

en: Portfolio list
cy_GB: Rhestr portffolio

[ctx: Block pattern description]
en: An overlapping columns block with two images and a text description.
cy_GB: Bloc colofnau sy'n gorgyffwrdd â dau ddelwedd a disgrifiad testun.

en: Overlapping images and text
cy_GB: Delweddau a thestun sy'n gorgyffwrdd

[ctx: Block pattern description]
en: A media & text block with a big image on the left and a smaller one with bordered frame on the right.
cy_GB: Bloc cyfryngau a thestun gyda delwedd fawr ar y chwith ac un llai gyda ffrâm ffiniol ar y dde.

en: Two images showcase
cy_GB: Arddangosiad dwy ddelwedd

[ctx: Block pattern description]
en: Three images inside an overlapping columns block.
cy_GB: Tair delwedd y tu mewn i floc colofnau sy'n gorgyffwrdd.

en: Overlapping images
cy_GB: Delweddau sy'n gorgyffwrdd

[ctx: Block pattern description]
en: A Media & Text block with a big image on the left and a heading on the right. The heading is followed by a separator and a description paragraph.
cy_GB: Bloc Cyfryngau a Thestun gyda delwedd fawr ar y chwith a phennawd ar y dde. Mae'r pennawd yn cael ei ddilyn gan wahanydd a pharagraff disgrifio.

en: Media and text article title
cy_GB: Teitl cyfryngau a thestun erthygl

en: Let&#8217;s Connect.
cy_GB: Let’s Connect.

[ctx: Block pattern description]
en: A huge text followed by social networks and email address links.
cy_GB: Testun enfawr wedi'i ddilyn gan rwydweithiau cymdeithasol a dolenni cyfeiriadau e-bost.

en: Links area
cy_GB: Ardal dolenni

en: A new portfolio default theme for WordPress
cy_GB: Thema portffolio rhagosodedig newydd ar gyfer WordPress

en: Large text
cy_GB: Testun mawr

[ctx: Used before full size attachment link.]
note: translators: Hidden accessibility text.
en: Full size
cy_GB: Maint llawn

note: translators: %s: Publish date.
en: Published %s
cy_GB: Cyhoeddwyd %s

en: Page
cy_GB: Tudalen

en: Close
cy_GB: Cau

en: Menu
cy_GB: Dewislen

en: Primary menu
cy_GB: Dewislen cynradd

note: translators: Hidden accessibility text.
en: Skip to content
cy_GB: Mynd i'r cynnwys

en: Add widgets here to appear in your footer.
cy_GB: Ychwanegu teclynnau yma i ymddangos yn eich troedyn.

en: Footer
cy_GB: Troedyn

en: Red to purple
cy_GB: Coch i borffor

en: Purple to red
cy_GB: Porffor i goch

en: Yellow to red
cy_GB: Melyn i goch

en: Red to yellow
cy_GB: Coch i felyn

en: Yellow to green
cy_GB: Melyn i wyrdd

en: Green to yellow
cy_GB: Gwyrdd i felyn

en: Yellow to purple
cy_GB: Melyn i borffor

en: Purple to yellow
cy_GB: Porffor i felyn

en: White
cy_GB: Gwyn

en: Yellow
cy_GB: Melyn

en: Orange
cy_GB: Oren

en: Red
cy_GB: Coch

en: Purple
cy_GB: Porffor

en: Blue
cy_GB: Glas

en: Green
cy_GB: Gwyrdd

en: Gray
cy_GB: Llwyd

en: Dark gray
cy_GB: Llwyd tywyll

en: Black
cy_GB: Du

en: Gigantic
cy_GB: Anferthol

en: Huge
cy_GB: Anferth

en: Extra large
cy_GB: Mawr iawn

en: Large
cy_GB: Mawr

en: Normal
cy_GB: Arferol

en: Small
cy_GB: Bach

en: Extra small
cy_GB: Bach iawn

note: translators: %s: WordPress.
en: Proudly powered by %s.
cy_GB: Grymuso balch gan %s.

en: Secondary menu
cy_GB: Dewislen eilaidd

en: Comments are closed.
cy_GB: Mae'r sylwadau wedi cau.

en: Newer comments
cy_GB: Sylwadau diweddarach

en: Older comments
cy_GB: Sylwadau hŷn

en: Full text
cy_GB: Testun llawn

en: Display Site Title & Tagline
cy_GB: Dangos Teitl a Llinell Tag y Wefan

en: It looks like nothing was found at this location. Maybe try a search?
cy_GB: Doedd dim byd fan hyn. Beth am chwilio?

en: Nothing here
cy_GB: Dim byd yma

note: Author of the theme
en: the WordPress team
cy_GB: Tîm WordPress
